Grwpiau Cymreig

Grwpiau yng Nghymru neu ar y ffin sy’n ymgyrchu dros Heddwch a Chyfiawnder

Atal y Rhyfel Caerdydd e: cardifftroopsout@googlemail.com

Atal y Rhyfel Ceredigion Harry Rogers e: harriboy@live.co.uk ff: 01559 371 201 neu 07891 514 506

Bro Emlyn dros Heddwch & Chyfiawnder Harry Rogers e: harriboy@live.co.uk ff: 01559 371 201 neu 07891 514 506

Cadno e: cadno8@gmail.com

Coalisiwn dros Heddwch Croesoswallt ff: 01691 658 330 e: mgt2800@hotmail.com

C N D Abertawe Brian a Jan Jones e: swanseacnd@phonecoop.coop ff: 01792 830 330

C N D Llandrindod Vi Shenton ff:01597 829 789 e: vishenton@hotmail.co.uk

C N D Penybont ar Ogwr Pete Thompson e: petethommo@gn.apc.org ff: 01656 648 817

Côr Cochion Caerdydd Wendy Lewis e: wendya.lewis@sky.com ff: 07415 899 661 neu 02920 889 514

Cymdeithas y Cymod Awel Irene / Jane Harries: cymdeithasycymod@gmail.com

CWNC (Cynghrair Wrth Niwclear Cymru – h.y. WANA, Welsh Anit-Nuclear Alliance) info@wana.wales www.wana.wales

Fforwm Heddwch a Chyfiawnder Wrecsam Genny Bove e: xxx@genny.force9.co.uk ff: 0845 330 4505

Grŵp Heddwch a Chyfiawnder Aberhonddu Mike Gatehouse e: Mike.Gatehouse@phonecoop.coop ff: 01874 658 565

Grŵp Heddwch a Chyfiawnder Aberystwyth
Lotte Reimer e: lotte.reimer@btinternet.com ff: 01970 610 185

Grŵp Heddwch a Chyfiawnder Arfon
Ben Gregory e: benica@gn.apc.org ff: 01286 882134

Grŵp Heddwch a Chyfiawnder Bangor ac Ynys Môn
Linda Rogers & Phil Steele e: phil_steele@btinternet.com ff:01248 490 715

Grŵp Heddwch Conwy Carol Darbyshire conwypeace@gmail.com ff: 07731 678550

Grŵp Heddwch Sir Penfro e: pembrokeshire.peace.group@gmail.com

Grŵp Heddwch Ieuenctid Sir Penfro Georgia Coles Riley e: ggda8lgdfreak@hotmail.com ff: 01437 767 356

Llafur CND Cymru Mary Jones e: mary.jones17@outlook.com

PAWB (Pobl yn erbyn Wylfa B) http://stop-wylfa.org/wp/

 

Tudalennau Facebook:

CND Cymru: www.facebook.com/pages/CND-Cymru/110205519001766

CWNC – WANA: WANA

Atal Wylfa: www.facebook.com/groups/7724438639/

Atal Hinkley : www.facebook.com/StopHinkley

Atal Oldbury: www.facebook.com/group.php?gid=47663782453

Grŵp Heddwch a Chyfiawnder Bangor ac Ynys Môn: www.facebook.com/groups/30618466713/?notif_t=group_activity

Cymdeithas y Cymod: www.facebook.com/pages/Cymdeithas-y-Cymod-yng-Nghymru-Fellowship-of-Reconciliation-in-Wales/22533679486